14 ก.พ.67 วันแห่งความรัก มูลนิธิศูนย์พิทักษ์สิทธิเด็ก ร่วมกับ โรงเรียนวัดแม่แก้ดน้อย และคณะสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยแม่โจ้ ขอเชิญทุกท่านร่วมแบ่งปันความรักและความห่วงใยให้กับเด็กๆ ในงานรณรงค์รวมพลังยุติความรุนแรงต่อเด็ก “Love & Care for Children #รักเด็กด้วยใจ ไม่รุนแรง” วันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08:00-15:00 น. ณ โรงเรียนวัดแม่แก้ดน้อย ตำบลป่าไผ่ อำเภอสันทราย จังหวัดเชียงใหม่
ร่วมเดินขบวนรณรงค์ยุติความรุนแรงต่อเด็ก และร่วมสนุกกับบูธกิจกรรมสร้างสรรค์สำหรับเด็กและครอบครัว ที่มีทั้งสาระและความสนุก พร้อมของที่ระลึก ชมหนังสั้นรณรงค์ 11 เรื่อง ผลงานกำกับโดยเด็กและเยาวชน และเสวนาดีๆ ที่จะทำให้คุณได้ร่วมกันดูแลและปกป้องเด็กๆ ด้วยหัวใจ
เข้าร่วมงานฟรี
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ มูลนิธิศูนย์พิทักษ์สิทธิเด็ก 089 0330820
More Stories
สกัดแนวคิด “เหตุผลที่เรามารวมกัน” ตลอดเส้นทางกว่า 100 ปีของเอสซีจี
เอสซีจี คลีนเนอร์ยี่ จับมือ ซีเกท ประเทศไทย ลงนามในสัญญาซื้อขายพลังงานไฟฟ้า Solar Rooftop
เอสซีจี แถลงผลประกอบการไตรมาส 2 และครึ่งปีแรกของปี 2567 เพิ่มความฟิตทางธุรกิจ คุมเข้มบริหารต้นทุน เร่งส่งมอบสินค้าและนวัตกรรมตรงใจ ฝ่ามรสุมเศรษฐกิจในครึ่งปีหลัง