![](http://thainewsbiz.com/wp-content/uploads/2022/11/4473.jpg)
ณรงค์ฤทธิ์ สุขไชยปราการ ผู้จัดการทั่วไปสนามกอล์ฟซัมมิท กรีน วัลเล่ย์ เชียงใหม่ ในฐานะกรรมการบริหาร ฝ่ายกีฬากอล์ฟ สมาคมกีฬาจังหวัดเชียงใหม่ จัดงานแข่งขันกอล์ฟการกุศล “ส่งใจไปพิจิตรเกมส์” เพื่อหารายได้สนับสนุนนักกีฬาตัวแทนจังหวัดเชียงใหม่ เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ ภาค 5 ประเภทอาวุโส จังหวัดพิจิตร เมื่อวันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565 ณ สนามกัซซันพาโนรามา จังหวัดลำพูน โดยมี ผศ ดร. สุรพล วงษ์สถิตย์ และ ภูวนิดา เตชะธนสมบัติ ร่วมงาน
More Stories
เอสซีจี ร่วมสร้าง Inclusive Society ปั้นชุมชนพึ่งพาตนเองฟื้นน้ำ สร้างป่า พัฒนาอาชีพมั่นคง มุ่งสู่สังคมคาร์บอนต่ำไปด้วยกัน
เอสซีจี รวมพลังภาคีเครือข่ายและชุมชน ร่วมเฉลิมพระเกียรติฯ 72 พรรษาเดินหน้าขยายผลโครงการภายใต้แนวคิด “ฟื้นน้ำ สร้างป่า พัฒนาคุณภาพชีวิต”
รฟฟท. จัดกิจกรรมจิตอาสา “รฟฟท. ทำความดีด้วยหัวใจ เทิดไท้สดุดี” เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว