Khun Jason Macleod General Manager of U Sathorn Bangkok, warmly welcomed Ms. Andrea Victoria Aguilera Paredes from Ecuador, Miss Supranational 2023, upon her recent arrival at U Sathorn Bangkok on March 12 – 14 2024, and enjoyed during period stay with us
![](https://thainewsbiz.com/wp-content/uploads/2024/03/02-7-576x1024.jpg)
คุณ เจสัน แมคคลาวด์ ผู้จัดการทั่วไป และในนามของโรงแรม ยู สาทร กรุงเทพฯ ยินดีต้อนรับ คุณ อันเดรีย วิกตอเรีย อากีเลรา ปาเรเดส และผู้จัดการกองประกวด มิส ซุปปราเนชั่นแนล 2023 เข้าพักระหว่างวันที่ 12-14 มีนาคม 2567
#missupranational2023
#misssupranational
#usathornbangkok
More Stories
เอสซีจี ร่วมสร้าง Inclusive Society ปั้นชุมชนพึ่งพาตนเองฟื้นน้ำ สร้างป่า พัฒนาอาชีพมั่นคง มุ่งสู่สังคมคาร์บอนต่ำไปด้วยกัน
เอสซีจี รวมพลังภาคีเครือข่ายและชุมชน ร่วมเฉลิมพระเกียรติฯ 72 พรรษาเดินหน้าขยายผลโครงการภายใต้แนวคิด “ฟื้นน้ำ สร้างป่า พัฒนาคุณภาพชีวิต”
รฟฟท. จัดกิจกรรมจิตอาสา “รฟฟท. ทำความดีด้วยหัวใจ เทิดไท้สดุดี” เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว